
Cảm biến lực căng cuộn NATUROLL SENSOR NF906
Cảm biến lực căng cuộn NF906 dùng để đo lực căng động trong sợi/cáp, truyền lực căng. Phạm vi đo 38N, có thể tùy chỉnh. Kích thước nhỏ, độ chính xác cao. Áp dụng trong ngành công nghiệp đóng gói, giấy, dệt may. Thông số kỹ thuật: Dung tích 38N, Công suất 0,6±10%mV/V, Rò rỉ ≤0,1%FS, Điện trở cách điện ≥5000MΩ/100VDC.
Đặc trưng của Cảm biến lực căng cuộn NATUROLL SENSOR NF906
Cảm biến lực căng cuộn NF906 có thể được sử dụng để đo lực căng động trong các sợi/cáp đang chuyển động và truyền lực căng trở lại bộ điều khiển để điều khiển và điều chỉnh thêm. Phạm vi đo của cảm biến lực căng này là 38 N. Công ty chúng tôi cũng có thể tùy chỉnh phạm vi đo theo nhu cầu của bạn.
- Kích thước nhỏ
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến lực căng cuộn NATUROLL SENSOR NF906
- Ngành công nghiệp đóng gói
- Ngành công nghiệp giấy
- Ngành công nghiệp dệt may
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 38N |
| Công suất định mức | 0,6±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±1%mV/V |
| Rò rỉ (30 phút) | ≤0,1%FS |
| Phi tuyến tính | ≤0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | ≤0,1%FS |
| Khả năng lặp lại | ≤0,05%FS |
| Trở kháng đầu vào | 380±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10°C |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10°C |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
