
Mô-đun cân, cảm biến tải dạng bánh NATUROLL SENSOR NF525
Cảm biến lực dạng dẹt NF525 có thể làm bằng thép không gỉ hoặc hợp kim, đo từ 1-60 tấn. Có thể lắp đặt và tùy chỉnh theo nhu cầu khách hàng. Ứng dụng trong công nghiệp hóa chất, dược phẩm và thực phẩm. Thông số kỹ thuật: Dung tích 1-60T, Công suất 2,0±10%mV/V, Độ ổn định cao, IP65.
Đặc trưng của Mô-đun cân, cảm biến tải dạng bánh NATUROLL SENSOR NF525
Cảm biến lực dạng dẹt NF525 của mô-đun cân có thể được làm bằng thép không gỉ hoặc thép hợp kim. Cảm biến lực dựa trên công nghệ đo biến dạng có phạm vi đo từ 1-60 tấn. Cảm biến lực của mô-đun cân có thể được lắp đặt theo nhiều cách khác nhau và có thể được tùy chỉnh theo nhu cầu của khách hàng.
- Độ ổn định cao
- Tín hiệu chống nhiễu ổn định
- Dễ dàng lắp đặt
Ứng dụng của Mô-đun cân, cảm biến tải dạng bánh NATUROLL SENSOR NF525
- Công nghiệp hóa chất, dược phẩm và thực phẩm
- Đo lường công nghiệp
- Nồi phản ứng, bể định lượng, phễu
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 1-60T |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,02mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,03%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,03%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,03%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,03%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,03%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 700±5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 10V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ5×5000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ/Thép hợp kim |
| Lớp IP | IP65 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
