
Mô-đun cân, cảm biến lực 1,2,5,10,20,50,75,100kN, cảm biến NATUROLL NF521
Cảm biến lực module cân NF521 với mức tải từ 1-100kN, làm bằng thép không gỉ, dùng để đo lực nén trong không gian hạn hẹp. Thiết kế nhỏ gọn, chính xác. Được sử dụng trong lắp ráp tự động, đo lường công nghiệp và kiểm tra áp suất. Thông số kỹ thuật: Dung tích 1-100 kN, Công suất định mức 1,5±10%mV/V, IP67 (có thể tùy chỉnh IP68).
Đặc trưng của Mô-đun cân, cảm biến lực 1,2,5,10,20,50,75,100kN, cảm biến NATUROLL NF521
Cảm biến lực dạng module cân NF521 với các mức tải 1, 2, 5, 10, 20, 50, 75, 100kN được làm bằng thép không gỉ. Cảm biến lực này dựa trên công nghệ đo biến dạng, được thiết kế để đo lực nén. Cảm biến lực dạng module cân này phù hợp để đo lực trong không gian hạn hẹp.
- Thiết kế nhỏ gọn, độ lệch nhỏ.
- Thép không gỉ
- Cấp độ bảo vệ: IP67 (Có thể tùy chỉnh lên IP68)
Ứng dụng của Mô-đun cân, cảm biến lực 1,2,5,10,20,50,75,100kN, cảm biến NATUROLL NF521
- Lắp ráp tự động
- Đo lường công nghiệp
- Dụng cụ kiểm tra áp suất
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 1, 2, 5, 10, 20, 50, 75, 100 kN |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,03 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,1%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 780±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | φ4×4000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Lớp IP | IP67 (Có thể tùy chỉnh IP68) |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
