
Cảm biến lực mô-đun cân 0,25-20 tấn NATUROLL SENSOR NF520
Cảm biến lực mô-đun cân 0,25-20 tấn NF520 sử dụng công nghệ đo biến dạng màng mỏng, phù hợp với môi trường khắc nghiệt. Dễ lắp đặt trên bồn chứa, ổn định lâu dài. Thích hợp cho truyền tải quy mô đường đua, hệ thống cân công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích 0,25-20 tấn, công suất định mức 2,0 ± 10% mV/V.
Đặc trưng của Cảm biến lực mô-đun cân 0,25-20 tấn NATUROLL SENSOR NF520
Cảm biến lực mô-đun cân 0,25-20 tấn NF520 dựa trên công nghệ đo biến dạng màng mỏng với tín hiệu đầu ra mV. Cảm biến cân có thể được sử dụng trong nhiều môi trường khắc nghiệt và dễ dàng lắp đặt trên nhiều loại bồn chứa. Trọng lượng được đưa vào thông qua bộ phận tạo áp suất trong cảm biến tải và truyền đến chất đàn hồi.
- Dễ dàng lắp đặt
-
Ổn định lâu dài
- Thích hợp cho môi trường khắc nghiệt
Ứng dụng của Cảm biến lực mô-đun cân 0,25-20 tấn NATUROLL SENSOR NF520
- Truyền tải quy mô đường đua
- Quy mô theo lô
- Hệ thống cân công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,25-20 tấn |
| Công suất định mức | 2,0 ± 10% mV/V 3,0 ± 10% mV/V (Tùy chọn) |
| Số dư bằng không | ±2% mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,03%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,03%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,03%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,03%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,025%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,025%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 385 ± 5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350 ± 5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 10V |
| ΦKích thích tối đa | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ5×6000mm |
| Vật liệu | Thép hợp kim/thép không gỉ |
| Lớp IP | IP65 (<500kg); IP68 (≥500kg) |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
