
Cảm biến lực ba trục, bộ chuyển đổi đa thành phần NATUROLL SENSOR NF703
Cảm biến lực ba trục NF703 có khả năng đo lực kéo và lực nén trên mỗi trục, hỗ trợ đo tối đa 3 lực thông qua bộ chuyển đổi đa thành phần. Có cấu trúc nhỏ gọn, độ chính xác cao và ổn định lâu dài. Thích hợp cho bàn thử nghiệm công nghiệp và thiết bị tự động hóa. Đặc điểm kỹ thuật: Dung lượng X/Y/Z: 50/100/200/300/500/1000 N, công suất ≈1,0 mV/V, số dư bằng không ±2%FS, phi tuyến tính 0,3%FS.
Đặc trưng của Cảm biến lực ba trục, bộ chuyển đổi đa thành phần NATUROLL SENSOR NF703
Cảm biến lực ba trục NF703 hỗ trợ đo cả lực kéo và lực nén trên mỗi trục. Cảm biến lực 3 trục được trang bị nhiều cầu đo biến dạng. Có thể đo đồng thời tối đa 3 lực (kéo và nén) thông qua bộ chuyển đổi đa thành phần này.
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Độ chính xác toàn diện cao
- Ổn định lâu dài tốt
Ứng dụng của Cảm biến lực ba trục, bộ chuyển đổi đa thành phần NATUROLL SENSOR NF703
- Bàn thử nghiệm công nghiệp
- Thiết bị tự động hóa
- Kiểm tra va chạm
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung lượng (N) | X:50/100/200/300/500; Y:50/100/200/300/500; Z:50/100/200/300/500/1000 |
| Công suất định mức | ≈1,0 mV/V |
| Số dư bằng không | ±2%FS |
| Phi tuyến tính | 0,3%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,3%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Lỗi nhiễu | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,1%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,1%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 350±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~40℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~75℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ5×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
