
Cảm biến mô-men xoắn động không tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF612
Cảm biến mô-men xoắn động không tiếp xúc NF612 của NATUROLL SENSOR có thể đo momen xoắn 5-5000Nm và tốc độ tối đa 8000 vòng/phút. Có cấu trúc nhỏ gọn, trục thép không gỉ, và được sử dụng để đo mô-men xoắn của động cơ, giám sát mô-men xoắn khóa vít, và điều khiển mô-men xoắn của máy khuấy.
Đặc trưng của Cảm biến mô-men xoắn động không tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF612
Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc NF612 sử dụng công nghệ biến áp quay không tiếp xúc có thể đo momen xoắn và tốc độ cùng lúc. Không có ma sát giữa trục và thiết bị thu tín hiệu nên cảm biến quay bền hơn. Cảm biến momen xoắn không tiếp xúc này đo momen xoắn trong khoảng 5-5000NM và có thể đạt tốc độ tối đa 8000 vòng/phút.
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Tốc độ cao
- Trục thép không gỉ
Ứng dụng của Cảm biến mô-men xoắn động không tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF612
- Đo mô-men xoắn của động cơ
- Giám sát mô-men xoắn khóa vít
- Điều khiển mô-men xoắn của máy khuấy
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 5-5000Nm |
| Tín hiệu đầu ra | 5~15 kHz / 4~20 mA / 0~5V / 0~10V |
| Phạm vi tốc độ | 0~8000 vòng/phút |
| Số dư bằng không | ±2%mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,3%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,5%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,2%FS |
| Cách nhiệt | ≥2000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | ±15V (Tín hiệu tần số đầu ra); 24VDC (Tín hiệu điện áp, dòng điện) |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | 3m |
| Lớp IP | IP66 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
