
Cảm biến mô-men xoắn quay tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF605
Cảm biến mô-men xoắn quay tiếp xúc NF605 có thể đo mô-men xoắn dương và âm, tốc độ tối đa 1800 vòng/phút. Cung cấp 8 dải đo mô-men xoắn từ 0-5Nm. Độ chính xác cao, dễ lắp đặt, ổn định và tin cậy. Thích hợp cho máy khuấy, động cơ, máy bơm và máy công cụ.Thông số kỹ thuật: Dung tích 0.1-5Nm, công suất 1.0-1.5mV/V, IP66.
Đặc trưng của Cảm biến mô-men xoắn quay tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF605
Cảm biến mô-men xoắn quay tiếp xúc NF605 được cấp nguồn bằng chổi than và có thể đo các giá trị mô-men xoắn dương và âm. Cả hai đầu của cảm biến mô-men xoắn động này được kết nối bằng các chốt, do đó rất dễ lắp đặt và sử dụng. Cảm biến mô-men xoắn trục này đo tốc độ tối đa 1800 vòng/phút và cung cấp tám dải đo mô-men xoắn để lựa chọn: 0-0.1NM, 0-0.2NM, 0-0.3NM, 0-0.5NM, 0-1NM, 0-2NM, 0-3NM, 0-5NM.
- Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy
- Dễ dàng lắp đặt
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến mô-men xoắn quay tiếp xúc NATUROLL SENSOR NF605
- Điều khiển mô-men xoắn của máy khuấy
- Đo momen xoắn của động cơ, máy bơm
- Mô-men xoắn tự động của máy công cụ
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,1, 0,2, 0,3, 0,5, 1, 2, 3, 5 Nm |
| Công suất định mức | 1,0~1,5mV/V |
| Số dư bằng không | ±1% FS |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,2%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,1%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,1%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 350±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥2000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 12V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -30~60℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | 3m |
| Lớp IP | IP66 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
