
Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc 0.1-5Nm NATUROLL SENSOR NF603C
Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc 0.1-5Nm NF603C có tốc độ lên đến 8000 vòng/phút, chính xác và ổn định. Sử dụng để đo momen xoắn trong phạm vi nhỏ, phù hợp cho động cơ servo, bơm. Thông số kỹ thuật: Dung tích 0,1~5 Nm, tốc độ 8000 vòng/phút, hiện tượng trễ 0,2%FS. Kích thước cáp: 5m, lớp IP65.
Đặc trưng của Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc 0.1-5Nm NATUROLL SENSOR NF603C
Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc 0,1-5Nm NF603C có thể đạt tốc độ lên đến 8.000 vòng/phút theo cả hai chiều thuận và ngược chiều kim đồng hồ, và cảm biến momen xoắn quay này thích hợp để đo momen xoắn chủ yếu trong phạm vi nhỏ (lên đến 5 Nm). Bộ chuyển đổi momen xoắn quay có thể được lắp đặt giữa động cơ và tải thông qua các khớp nối.
- Độ chính xác cao
- Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy
- Hoạt động tốc độ cao và thời gian dài
Ứng dụng của Cảm biến momen xoắn động không tiếp xúc 0.1-5Nm NATUROLL SENSOR NF603C
- Đo momen xoắn của động cơ servo, bơm, động cơ, v.v.
- Kiểm tra mô-men xoắn van
- Đo momen xoắn
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,1~5 Nm |
| Phạm vi tốc độ | 8000 vòng/phút |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,2%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,1%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,1%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 350±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥2000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 12-30VDC |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | 5m |
| Lớp IP | IP65 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
