
Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục NATUROLL SENSOR NF603
Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục NF603 của NATUROLL SENSOR có độ chính xác cao và hoạt động ổn định. Vận tốc cao, thời gian dài, và áp dụng trong nhiều lĩnh vực như cơ khí, điện tử. Thông số kỹ thuật: Dung tích 5-500nm, tốc độ 18000 vòng/phút, phi tuyến tính 0,2%FS. Kích thước IP65, an toàn quá tải 120%FS.
Đặc trưng của Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục NATUROLL SENSOR NF603
Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục NF603 phải quay thẳng hàng khi được gắn vào trục. Bộ phận mô-men xoắn động truyền các giá trị đo cũng như năng lượng cung cấp một cách không tiếp xúc từ rôto đến stato. Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục không tiếp xúc này được sản xuất dựa trên công nghệ biến áp quay không tiếp xúc.
- Độ chính xác cao
- Hiệu suất ổn định và đáng tin cậy
- Hoạt động tốc độ cao và thời gian dài
Ứng dụng của Cảm biến mô-men xoắn quay trục-trục NATUROLL SENSOR NF603
- Cờ lê lực điện/khí nén
- Thiết bị điện quay
- Mô-men xoắn tự động của máy công cụ
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 5-500nm |
| Phạm vi tốc độ | 18000 vòng/phút |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,2%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,1%FS/10°C |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,1%FS/10°C |
| Trở kháng đầu vào | 350±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥2000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 12-30VDC |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | 5m |
| Lớp IP | IP65 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
