
Cảm biến mô-men xoắn phản lực thu nhỏ NATUROLL SENSORN NF602
Cảm biến mô-men xoắn phản lực thu nhỏ NF602 sử dụng công nghệ đo biến dạng bằng lá kim loại, chuyển đổi mô-men xoắn thành tín hiệu điện. Có thể đo mô-men xoắn cả chiều kim đồng hồ và ngược. Dễ lắp đặt, bảo vệ IP65, áp dụng trong lắp ráp tự động, đo mô-men xoắn và độ xoắn. Thông số kỹ thuật: Dung tích 1-100Nm, công suất 1,5±10%mV/V, phi tuyến 0,2%FS, hiện tượng trễ 0,3%FS.
Đặc trưng của Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NATUROLL SENSOR NF601
Cảm biến mô-men xoắn phản lực thu nhỏ NF602 sử dụng công nghệ đo biến dạng bằng lá kim loại. Cảm biến mô-men xoắn tĩnh chuyển đổi mô-men xoắn cơ học đầu vào thành tín hiệu điện đầu ra. Cảm biến mô-men xoắn thu nhỏ này có thể được sử dụng để đo mô-men xoắn theo cả chiều kim đồng hồ và ngược chiều kim đồng hồ.
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Dễ dàng lắp đặt
- Cấp độ bảo vệ: IP65
Ứng dụng của Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NATUROLL SENSOR NF601
- Lắp ráp tự động
- Đo mô-men xoắn động cơ
- Đo độ xoắn
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 1,2,3,5,10, 20,30,50,100Nm |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,02mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,3%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 350±5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | φ3×3000mm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
