
Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NATUROLL SENSOR NF601
Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NF601 đo momen xoắn theo cả chiều kim đồng hồ và ngược chiều với tín hiệu mV/V. Có độ chính xác cao, cấu trúc nhỏ gọn, dễ lắp đặt. Ứng dụng trong mài, đánh bóng, cân công nghiệp, lắp ráp robot. Thông số kỹ thuật: Dung tích 1-150 Nm, công suất 1,5 ± 10%mV/V, số dư ±2% FS, phi tuyến tính 0,1%FS.
Đặc trưng của Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NATUROLL SENSOR NF601
Cảm biến momen xoắn xuyên lỗ NF601 đo momen xoắn theo cả chiều kim đồng hồ và ngược chiều kim đồng hồ với tín hiệu đầu ra mV/V từ cầu Wheatstone. Bộ chuyển đổi momen xoắn mặt bích rỗng đo mức momen xoắn phản lực nhỏ bằng cách sử dụng kết nối mặt bích với mặt bích thẳng hàng với bộ phận cần kiểm tra.
- Độ chính xác cao
- Cấu trúc nhỏ gọn
- dễ dàng lắp đặt
Ứng dụng của Cảm biến momen xoắn lỗ xuyên mặt bích NATUROLL SENSOR NF601
- Mài và đánh bóng
- Hệ thống cân công nghiệp
- Lắp ráp bằng robot
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 1,2,3,5,6,10,20,30,50,100,150 Nm |
| Công suất định mức | 1,5 ± 10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±2 % FS |
| Phi tuyến tính | 0,1%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,1%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10 ℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10 ℃ |
| Trở kháng đầu vào | 410 ± 20 Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350 ± 10Ω |
| Cách nhiệt | ≥ 5000MΩ / 100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5 ~ 15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | - 10 ~ 60 ℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 80 ℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | φ3×3000mm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
