
Cảm biến lực hình trụ bằng thép không gỉ NATUROLL SENSOR NF406
Cảm biến lực hình trụ bằng thép không gỉ NF406 có nhiều dải đo, chống quá tải, tần số đáp ứng cao. Dùng trong cân công nghiệp, phân tích lực, xác minh bằng lực. Thông số kỹ thuật: Dung tích 0.1-20kN, công suất 2.0±10%mV/V, độ chính xác cao và an toàn quá tải. Kích thước cáp Φ3×3000mm.
Đặc trưng của Cảm biến lực hình trụ bằng thép không gỉ NATUROLL SENSOR NF406
Cảm biến lực hình trụ bằng thép không gỉ NF406 là loại cảm biến lực dạng cột. Cảm biến lực kiểu mặt bích có nhiều dải đo thực tế khác nhau: hãy chọn loại phù hợp với ứng dụng của bạn.
- Biến dạng nhỏ
- Chống quá tải
- Thép không gỉ
- Tần số đáp ứng động cao
Ứng dụng của Cảm biến lực hình trụ bằng thép không gỉ NATUROLL SENSOR NF406
- Hệ thống cân công nghiệp
- Phân tích phân bổ lực
- Xác minh bằng lực lượng báo chí
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,1, 0,2, 0,5, 1, 2, 5, 10, 20kN |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,1%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,1%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 385±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ3×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
