
Cảm biến lực dạng cột NATUROLL SENSOR NF403
Cảm biến lực dạng cột NF403 có kích thước nhỏ, đo rộng từ 0-150kN. Sử dụng trong sản xuất tự động hóa, lắp ráp sản phẩm năng lượng mới và đo lường công nghiệp. Thông số kỹ thuật bao gồm dung tích, công suất, phi tuyến tính, hiện tượng trễ, khả năng lặp lại và các thông số về nhiệt độ.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng cột NATUROLL SENSOR NF403
Cảm biến lực dạng cột NF403 dựa trên công nghệ đo biến dạng lá kim loại với tín hiệu đầu ra mV. Mặc dù cảm biến lực hình trụ có kích thước nhỏ nhưng phạm vi đo rộng với sáu dải đo, lần lượt là 0-10KN, 0-20KN, 0-50KN, 0-75KN, 0-100KN, 0-150KN. Cảm biến lực này có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng khác nhau.
- Kích thước nhỏ, phạm vi ứng dụng rộng
-
Một lượng nhỏ biến dạng
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng cột NATUROLL SENSOR NF403
- Sản xuất tự động hóa
- Lắp ráp sản phẩm năng lượng mới
- Đo lường công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 10, 20, 50, 75, 100, 150kN |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 380±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 200%FS |
| Quá tải tối đa | 300%FS |
| Kích thước cáp | Φ2 /Φ3×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
