
Cảm biến lực dạng vòng 500, 1000, 2000, 3000, 5000KG NATUROLL SENSOR NF118
Cảm biến lực dạng vòng NF118 có mức tải từ 500-5000KG, làm bằng thép không gỉ. Cấu trúc nhỏ, dải công suất rộng, thích hợp đo lực nén. Ứng dụng trong lắp ráp ô tô, kiểm tra sản phẩm 3C và y tế. Thông số kỹ thuật: Dung tích 500-5000KG, công suất 1,5±10%mV/V, độ chính xác cao.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng vòng 500, 1000, 2000, 3000, 5000KG NATUROLL SENSOR NF118
Cảm biến lực dạng vòng NF118 có các mức tải 500, 1000, 2000, 3000, 5000KG được làm bằng thép không gỉ. Cảm biến lực dạng vòng này có cấu trúc nhỏ gọn và dải công suất rộng, thích hợp để đo lực nén. Bộ chuyển đổi lực dạng vòng mang đến vô số khả năng ứng dụng.
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Chiều cao thấp
- Biến dạng nhỏ
Ứng dụng của
- Lắp ráp dập khuôn ô tô
- Kiểm tra sản phẩm 3C
- Xét nghiệm y tế
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 500, 1000, 2000, 3000, 5000KG |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,3%FS |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,2%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 780±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
