
Cảm biến lực dạng vòng kiểu máy giặt NATUROLL SENSOR NF115
Cảm biến lực dạng vòng NF115 có 8 dải đo từ 0-10KG đến 0-2000KG. Thiết kế nhỏ gọn, chính xác và chịu tải trọng mạnh mẽ. Ứng dụng trong lắp ráp tự động, giám sát lực đánh bóng. Thông số kỹ thuật: Dung tích từ 10-2000KG, công suất định mức 1,5±20%mV/V, và các thông số khác.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng vòng kiểu máy giặt NATUROLL SENSOR NF115
Cảm biến lực dạng vòng NF115 được thiết kế để đo lực nén. Cảm biến lực hình vòng này cung cấp tám dải đo khác nhau để lựa chọn: 0-10KG, 0-20KG, 0-50KG, 0-100KG, 0-200KG, 0-500KG, 0-1000KG, 0-2000KG. Bộ chuyển đổi lực hình vòng này có nhiều dải đo, do đó nó có phạm vi ứng dụng rộng.
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Độ chính xác cao
- Khả năng chống chịu tải trọng cục bộ mạnh mẽ
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng vòng kiểu máy giặt NATUROLL SENSOR NF115
- Tải bu lông
- Lắp ráp tự động
- Giám sát lực đánh bóng
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000, 2000KG |
| Công suất định mức | 1,5±20%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,20%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,10%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 780±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
