
Cảm biến lực dạng vòng NATUROLL SENSOR NF109
Cảm biến lực dạng vòng NATUROLL SENSOR NF109 nhỏ gọn, có 5 dải đo từ 0-50N đến 0-1000N. Có cáp chống nhiễu 3m, làm bằng thép không gỉ, chính xác, tần số đáp ứng cao. Sử dụng trong công nghiệp, tải bu lông, máy vặn vít tự động. Thông số kỹ thuật: Dung tích 50-1000N, hiệu ứng nhiệt độ thấp.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng vòng NATUROLL SENSOR NF109
Cảm biến lực dạng vòng NF109 có kích thước nhỏ gọn. Cảm biến lực dạng vòng này cung cấp năm dải đo khác nhau để lựa chọn: 0-50N, 0-100N, 0-200N, 0-500N, 0-1000N. Cảm biến lực dạng vòng này được trang bị cáp chống nhiễu dài 3 mét. Cảm biến lực dạng vòng được làm bằng thép không gỉ và có thể được sử dụng trong hầu hết các môi trường công nghiệp.
- Kích thước siêu nhỏ
- Độ chính xác cao
- Tần số đáp ứng động tần số cao
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng vòng NATUROLL SENSOR NF109
- Tải bu lông
- Máy vặn vít tự động
- Hệ thống nhà máy cán
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 500, 1000N |
| Công suất định mức | 1,5±20%mV/V |
| Số dư bằng không | ±5%mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 700±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 10V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ3×3m |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
