
Cảm biến lực dạng bánh xe NATUROLL SENSOR NF120A
Cảm biến lực dạng bánh xe NF120A có công nghệ đo biến dạng bằng lá kim loại, đo tải trọng ở trạng thái kéo và nén. Có 5 dải đo từ 0-1000KG, kích thước nhỏ, chính xác cao. Ứng dụng trong máy thử nghiệm, cân công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích 50-1000KG, công suất định mức 2,0±10%mV/V, an toàn quá tải 150%FS.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng bánh xe NATUROLL SENSOR NF120A
Cảm biến lực dạng bánh xe NF120A dựa trên công nghệ đo biến dạng bằng lá kim loại với tín hiệu đầu ra mV. Cảm biến lực dạng màng cắt này có thể đo tải trọng ở cả trạng thái kéo và nén. Cảm biến lực dạng bánh xe có năm dải đo, tương ứng là 0-50KG, 0-100KG, 0-200KG, 0-500KG, 0-1000KG. Cảm biến lực này có thể được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực khác nhau.
- Kích thước nhỏ
-
Lực căng và lực nén hai chiều
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng bánh xe NATUROLL SENSOR NF120A
- Máy thử nghiệm
- Hệ thống cân công nghiệp
- Cân phễu
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 500, 1000KG |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±1% mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,05%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,03%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 780±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ6×5000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
