
Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn cong 10, 20, 50, 100, 200, 500kg NATUROLL SENSOR NF510
Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn NF510 có mức tải trọng từ 10-500kg, chống thấm nước IP68. Độ chính xác cao, dễ lắp đặt, phù hợp cho hệ thống cân công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích 10-500kg, C3, công suất 2,0 ± 0,05 mV/V, vật liệu thép không gỉ, IP68.
Đặc trưng của Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn cong 10, 20, 50, 100, 200, 500kg NATUROLL SENSOR NF510
Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn NF510 với các mức tải trọng 10, 20, 50, 100, 200, 500kg dựa trên công nghệ đo biến dạng. Cảm biến độ chính xác cao này dễ dàng lắp đặt. Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn này có khả năng bảo vệ đặc biệt cao, ví dụ như chống thấm nước IP68. Cảm biến trọng lượng này mang đến vô số khả năng ứng dụng .
- Độ chính xác cao
- Cấu trúc nhỏ gọn
- Khả năng chống thấm nước cao
Ứng dụng của Cảm biến trọng lượng dạng thanh uốn cong 10, 20, 50, 100, 200, 500kg NATUROLL SENSOR NF510
- Ứng dụng của cân đo độ chính xác cao
- Hệ thống cân công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 10, 20, 50, 100, 200, 500kg |
| Lớp độ chính xác | C3 |
| Công suất định mức | 2,0 ± 0,05 mV/V |
| Số dư bằng không | ± 2%FS |
| Phi tuyến tính | 0,018%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,017%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,018%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,0166%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,008%FS/10 ℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,0125%FS/10 ℃ |
| Trở kháng đầu vào | 390 ± 5 Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350 ± 5 Ω |
| Cách nhiệt | ≥ 5000MΩ / 100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5 ~ 15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | - 10 ~ 40 ℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | - 30 ~ 70 ℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 300%FS |
| Kích thước cáp | Φ5.4×1500mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Lớp IP | IP68 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
