
Cảm biến lực dạng thanh cắt NATUROLL SENSOR NF509
Cảm biến lực dạng thanh cắt NATUROLL SENSOR NF509 có khả năng ứng dụng đa dạng với sáu dải đo từ 0-4,4 tấn. Chống nước theo tiêu chuẩn IP68, chất liệu thép không gỉ, độ chính xác cao. Thích hợp cho quy mô đóng gói, cân phễu và hệ thống cân công nghiệp. Kích thước cáp Φ5.4×1500mm, lớp bảo vệ IP68.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng thanh cắt NATUROLL SENSOR NF509
Cảm biến trọng lượng kiểu dầm cắt NF509 mang đến khả năng ứng dụng không giới hạn . Cảm biến trọng lượng lệch tâm này có sáu dải đo khác nhau: 0-0,22 tấn, 0-0,55 tấn, 0-1,1 tấn, 0-1,76 tấn, 0-2,2 tấn, 0-4,4 tấn. Cảm biến trọng lượng này có khả năng chống nước theo tiêu chuẩn IP68, do đó có thể được ứng dụng trong nhiều môi trường khác nhau.
- Độ chính xác cao
- Chất liệu thép không gỉ, độ ổn định cao.
- Khả năng chống thấm nước cao
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng thanh cắt NATUROLL SENSOR NF509
- Quy mô đóng gói
- Cân phễu
- Hệ thống cân công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,22, 0,55, 1,1, 1,76, 2,2, 4,4t |
| Công suất định mức | 1,94±0,1%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,017%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,017%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,017%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,0166%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,0175%FS/10 ℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,0125%FS/10 ℃ |
| Trở kháng đầu vào | 390 ±3 Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350 ± 5 Ω |
| Cách nhiệt | ≥ 5000MΩ / 100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5 ~ 12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | - 10 ~ 40 ℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 80 ℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ5.4×1500mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Lớp IP | IP68 |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
