
Cảm biến lực dạng thanh thu nhỏ 100g 200g NATUROLL SENSOR NF507
Cảm biến lực dạng thanh thu nhỏ 100g 200g NF507 làm từ hợp kim nhôm, kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ. Đáp ứng IP65, chính xác, tuyến tính cao. Dùng trong cân phễu, bể chứa, máy ép phun. Dung tích 100-200g, độ chính xác C3, công suất 0.9±0.1 mV/V. Kích thước cáp 4-Φ1×100mm, IP65.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng thanh thu nhỏ 100g 200g NATUROLL SENSOR NF507
Cảm biến lực dạng thanh thu nhỏ 100g 200g NF507 được làm bằng hợp kim nhôm dựa trên công nghệ đo biến dạng. Nhờ kích thước nhỏ và trọng lượng nhẹ, cảm biến lực dạng thanh này có thể được sử dụng trong không gian hạn chế và các thiết bị cân có trọng lượng nhẹ. Cảm biến lực đáp ứng yêu cầu của cấp bảo vệ IP65.
- Kích thước siêu nhỏ
- Độ chính xác và tính tuyến tính cao
- Dễ dàng lắp đặt
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng thanh thu nhỏ 100g 200g NATUROLL SENSOR NF507
- Cân phễu và cân bể chứa
- Đo tải trọng hoặc trọng lượng trên các giá đỡ
- Máy ép phun
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 100, 200g |
| Lớp độ chính xác | C3 |
| Công suất định mức | 0,9±0,1 mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,015%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,015%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,015%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,0166%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,02%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,03%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 405±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~40℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -10~50℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | 4-Φ1×100mm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Lớp IP | IP65 |
| Kích thước nền tảng tối đa | 50mm×50mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
