
Cảm biến lực dạng dầm cắt 3kg, 6kg, 10kg, 20kg, 30kg NATUROLL SENSOR NF504
Cảm biến lực dạng dầm cắt 3kg, 6kg, 10kg, 20kg, 30kg NATUROLL SENSOR NF504. Có độ chính xác cao và khả năng chịu tải trọng mạnh mẽ. Dễ lắp đặt và sử dụng cho cân điện tử, cân băng tải và hệ thống cân công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích từ 3-30kg, lớp độ chính xác C3, vật liệu hợp kim nhôm, kích thước nền tảng tối đa 300mm × 300mm.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng dầm cắt 3kg, 6kg, 10kg, 20kg, 30kg NATUROLL SENSOR NF504
Cảm biến lực dạng dầm nghiêng S NF504 có các mức tải 3kg, 6kg, 10kg, 20kg, 30kg , đo lực với tín hiệu đầu ra mV/V từ cầu Wheatstone. Cấu hình cảm biến dạng dầm консоль cho phép kết quả đo chính xác đến cấp độ chính xác C3. Độ phi tuyến tính của cảm biến lực dạng dầm uốn này có thể đạt tối đa 0,015%FS
- Khả năng chống chịu tải trọng cục bộ mạnh mẽ
- Độ chính xác cao
- Dễ dàng lắp đặt
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng dầm cắt 3kg, 6kg, 10kg, 20kg, 30kg NATUROLL SENSOR NF504
- Cân điện tử
- Cân băng tải
- Hệ thống cân công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 3, 6, 10, 20, 30kg |
| Lớp độ chính xác | C3 |
| Công suất định mức | 2,0 ± 10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 2%FS |
| Phi tuyến tính | 0,015%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,015%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,02%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,017%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,02%FS/10 ℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,02%FS/10 ℃ |
| Trở kháng đầu vào | 405 ± 10 Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350 ± 5 Ω |
| Cách nhiệt | ≥ 5000MΩ / 100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5 ~ 15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | - 10 ~ 40 ℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | - 20 ~ 60 ℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 300%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×3000mm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Lớp IP | IP65 |
| Kích thước nền tảng tối đa | 300mm × 300mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
