
Cảm biến trọng lượng dạng dầm uốn cong NATUROLL SENSOR NF502
Cảm biến trọng lượng dạng dầm uốn NF502 là sản phẩm chất lượng cao, chính xác và dễ lắp đặt. Có 6 phạm vi từ 200g đến 3kg, độ nhạy và độ chính xác cao. Sử dụng trong cân điện tử, trang sức và hệ thống cân công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích từ 200g đến 3kg, công suất định mức, hiệu ứng nhiệt độ và kích thước tiêu chuẩn.
Đặc trưng của Cảm biến trọng lượng dạng dầm uốn cong NATUROLL SENSOR NF502
Cảm biến trọng lượng dạng dầm uốn NF502 được làm bằng hợp kim nhôm. Cảm biến lực dạng dầm uốn dựa trên công nghệ đo biến dạng. Cảm biến trọng lượng có độ nhạy đầu ra định mức khác nhau cho các phạm vi khác nhau. Cảm biến lực dạng dầm cắt có sáu phạm vi khác nhau từ 200g đến 3kg.
- Độ chính xác cao
- Khả năng chống chịu tải trọng cục bộ mạnh mẽ
- Dễ dàng lắp đặt
Ứng dụng của Cảm biến trọng lượng dạng dầm uốn cong NATUROLL SENSOR NF502
- Cân điện tử
- Cân trang sức
- Hệ thống cân công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 200, 300, 600g; 1, 1,5, 3 kg |
| Lớp độ chính xác | C3 |
| Công suất định mức | 0,8~1,0 mV/V (200g, 300g); 2,0 mV/V (600g; 1, 1,5, 3 kg) |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,015%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,015%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,015%FS |
| Độ dão (30 phút) | 0,0166%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,02%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,03%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 405±5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±3Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~40℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -10~50℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 300%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×350mm |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Lớp IP | IP65 |
| Kích thước nền tảng tối đa | 100mm×100mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
