
Cảm biến lực hình chữ S dải rộng NATUROLL SENSOR NF307
Cảm biến lực hình chữ S dải rộng NF307 đo lực kéo và lực nén, tải trọng lên đến 10 tấn. Chính xác, chống quá tải, vật liệu thép không gỉ hoặc hợp kim nhôm. Dung tích từ 25kg đến 10 tấn, đầu ra ±1%mV/V, rò rỉ ≤0,024%FS, nhiệt độ -30~70°C, quá tải an toàn 150%, tối đa 200%FS.
Đặc trưng của Cảm biến lực hình chữ S dải rộng NATUROLL SENSOR NF307
Cảm biến lực hình chữ S dải đo lớn NF307 đo lực kéo và lực nén, có thể đo được dải tải trọng lên đến 10 tấn.
- Độ chính xác cao
- Chống quá tải
- Vật liệu thép không gỉ hoặc hợp kim nhôm
Ứng dụng của Cảm biến lực hình chữ S dải rộng NATUROLL SENSOR NF307
- Trạm trộn quy mô tổng hợp
- Máy cân bột
- Thiết bị tự động hóa
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 25, 50, 100, 200, 250, 500 kg/0,75, 1, 1,5, 2, 2,5, 5, 10 tấn |
| Đầu ra đã trả về | 2,0±1%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,02mV/V |
| Rò rỉ ( 30 phút ) | ≤0,024%FS |
| Phi tuyến tính | ≤0,03%FS |
| Hiện tượng trễ | ≤0,03%FS |
| Khả năng lặp lại | ≤0,03%FS |
| Trở kháng đầu vào | 385±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±5Ω |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,03%FS/10°C |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,03%FS/10°C |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ/100V(DC) |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~40 độ C |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -30~70 độ C |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
