
Cảm biến tải trọng hình chữ S NATUROLL NF306 với các mức tải trọng 5, 10, 20, 50, 100, 200KG.
Cảm biến tải trọng hình chữ S NF306 với mức tải 5-200KG, đo lực căng và lực nén. Có 6 dải đo khác nhau, độ chính xác cao. Sử dụng trong kiểm tra sản phẩm 3C, công tắc phím, y tế. Thông số kỹ thuật: Dung tích 5-200KG, hiệu ứng nhiệt độ thấp, an toàn quá tải 150%, kích thước Φ3×3000mm.
Đặc trưng của Cảm biến tải trọng hình chữ S NATUROLL NF306 với các mức tải trọng 5, 10, 20, 50, 100, 200KG
Cảm biến lực hình chữ S NF306 với độ chính xác cao, có các mức tải trọng 5, 10, 20, 50, 100, 200KG, được thiết kế để đo lực căng và lực nén. Cảm biến lực dạng chữ S này cung cấp sáu dải đo khác nhau để lựa chọn: 0-5KG, 0-10KG, 0-20KG, 0-50KG, 0-100KG, 0-200KG. Do đó, cảm biến lực dạng chữ S có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng khác nhau.
- Biến dạng nhỏ
- Tần số đáp ứng động cao
- Lực căng và lực nén hai chiều
Ứng dụng của Cảm biến tải trọng hình chữ S NATUROLL NF306 với các mức tải trọng 5, 10, 20, 50, 100, 200KG
- Kiểm tra lực lượng chủ chốt của sản phẩm 3C
- Kiểm tra công tắc phím
- Phát hiện y tế
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 5, 10, 20, 50, 100, 200KG |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,05%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,025%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,025%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 385±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ3×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
