
Cảm biến lực hình chữ S độ chính xác cao NATUROLL SENSOR NF303
Cảm biến lực hình chữ S NF303 đo lực căng và lực nén, độ chính xác cao, dễ lắp đặt. Ứng dụng trong kiểm tra độ căng và độ nén. Thông số kỹ thuật: Dung tích 50-2000N, công suất 2,0±10%mV/V, phi tuyến tính 0,05%FS. Kích thước cáp Φ3×3000mm, dải nhiệt độ hoạt động -20~80℃.
Đặc trưng của Cảm biến lực hình chữ S độ chính xác cao NATUROLL SENSOR NF303
Cảm biến lực hình chữ S độ chính xác cao NF303 đo lực căng và lực nén có cấu trúc nhỏ gọn. Cảm biến loại S này dựa trên công nghệ đo biến dạng. Cảm biến lực hình chữ S có độ chính xác toàn diện cao và độ ổn định lâu dài.
- Độ chính xác cao
- Dễ dàng lắp đặt
- Lực căng và lực nén hai chiều
Ứng dụng của Cảm biến lực hình chữ S độ chính xác cao NATUROLL SENSOR NF303
- Dụng cụ kiểm tra độ căng và độ nén
- Thiết bị tăng cường
- Cân phễu
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 500, 1000, 2000N |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,05%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,025%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,025%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 385±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ3×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
