
Cảm biến lực nén và kéo dạng chữ S thu nhỏ NATUROLL SENSOR NF302L
Cảm biến lực dạng chữ S thu nhỏ NATUROLL SENSOR NF302L dễ lắp đặt, chuyển đổi lực thành tín hiệu điện. Độ chính xác cao, kích thước nhỏ, áp dụng trong thiết bị thử nghiệm, cân cẩu. Thông số kỹ thuật: Dung tích 200,500g, công suất 1,0/2,0±10%mV/V, độ phi tuyến tính 0,05%FS. Kích thước cáp Φ2×3000mm.
Đặc trưng của Cảm biến lực nén và kéo dạng chữ S thu nhỏ NATUROLL SENSOR NF302L
Cảm biến lực dạng chữ S thu nhỏ NF302L dễ dàng lắp đặt hơn nhờ thiết kế nhỏ gọn và kích thước tí hon. Bộ chuyển đổi lực hình chữ S có hai lỗ ren M3 ở mỗi bên để gắn và có thể chuyển đổi lực căng hoặc áp suất thành tín hiệu điện với độ phi tuyến tính tối đa 0,05%FS.
- Độ chính xác cao
- Kích thước nhỏ
- Lực căng và lực nén hai chiều
Ứng dụng của Cảm biến lực nén và kéo dạng chữ S thu nhỏ NATUROLL SENSOR NF302L
- Thiết bị thử nghiệm
- Cân cẩu
- Cân phễu
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 200,500g |
| Công suất định mức | 1,0/2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,05 mV/V |
| Rò rỉ (30 phút) | 0,05%FS |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,05%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 400/350±5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 400/350±5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ2×3000mm |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm/Thép không gỉ |
| Cân nặng: | 0,1kg |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
