
Cảm biến lực loại S đa năng 10N 20N 50N 100N 200N 500N 1000N NATUROLL SENSOR NF302
Cảm biến lực đa năng NF302 có dung tích từ 10N đến 1000N, chính xác và chống quá tải. Vật liệu thép không gỉ hoặc hợp kim nhôm, dùng cho máy thử áp suất, máy vặn vít tự động. Thông số kỹ thuật: Công suất 2,0±10%mV/V, phi tuyến tính 0,05%FS, hiện tượng trễ 0,05%FS. Kích thước cáp Φ2×3000mm.
Đặc trưng của Cảm biến lực loại S đa năng 10N 20N 50N 100N 200N 500N 1000N NATUROLL SENSOR NF302
Với khả năng vượt trội so với các cảm biến lực loại S đa năng 10N 20N 50N 100N 200N 500N 1000N NF302 cùng kích thước, cảm biến lực đa dụng NF302 mang đến vô số khả năng ứng dụng.
- Cảm biến mini, độ chính xác cao, chống quá tải
- Vật liệu thép không gỉ hoặc hợp kim nhôm
- Bộ đầu nối dành cho amply công nghiệp Naturoll (có thể mua thêm)
Ứng dụng của Cảm biến lực loại S đa năng 10N 20N 50N 100N 200N 500N 1000N NATUROLL SENSOR NF302
- Máy thử áp suất nóng và lạnh
- Máy vặn vít tự động
- phát hiện lực không gian lắp đặt nhỏ
| Thông số kỹ thuật | Các chỉ báo kỹ thuật |
| Dung tích | 10,20,50,100,200,500,1000N |
| Công suất định mức | 2,0±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,02 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,05%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,05%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,05%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 350/650±5Ω |
| Trở kháng đầu ra | 350/650±5Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ2×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
