
Cảm biến lực đầu thanh chịu kéo và nén NATUROLL SENSOR NF206
Cảm biến lực đầu thanh chịu kéo và nén NF206 của NATUROLL SENSOR làm bằng thép không gỉ, dùng cho lực kéo và nén. Có cấu trúc nhỏ, dải đo rộng, ren ở cả hai đầu. Dùng trong kiểm tra căng và nén, tự động hóa. Thông số kỹ thuật: Dung tích 1-50kN, công suất 1,5±10%mV/V, độ chính xác cao.
Đặc trưng của Cảm biến lực đầu thanh chịu kéo và nén NATUROLL SENSOR NF206
Cảm biến lực đầu cần NF206 dùng cho cả lực kéo và lực nén được làm bằng thép không gỉ. Cảm biến lực kéo có cấu trúc nhỏ gọn và dải đo rộng, thích hợp để đo cả lực kéo và lực nén. Cảm biến lực kéo dễ lắp đặt hơn vì có ren ở cả hai đầu.
- Biến dạng nhỏ
- Tần số đáp ứng động cao
- Lực căng và lực nén hai chiều
Ứng dụng của Cảm biến lực đầu thanh chịu kéo và nén NATUROLL SENSOR NF206
- Dụng cụ kiểm tra độ căng và độ nén
- Thiết bị tự động hóa
- Dụng cụ kiểm tra lực chèn
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 1, 2, 5, 10, 20, 50kN |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,03 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,1%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 780±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
