
Cảm biến lực kéo ren trong đường ống NATUROLL SENSOR NF205
Cảm biến lực kéo ren NF205 có nhiều dải đo từ 0-5KN, ổn định và chịu lực kéo và nén. Thích hợp cho lắp ráp tự động, kiểm tra sản phẩm và sản xuất năng lượng mới. Thông số kỹ thuật: Dung tích 0,5-5kN, công suất 1,5±10%mV/V, phi tuyến tính 0,20%FS, khả năng lặp lại 0,10%FS.
Đặc trưng của Cảm biến lực kéo ren trong đường ống NATUROLL SENSOR NF205
Cảm biến lực kéo ren NF205 là loại cảm biến lực chịu cả lực kéo và lực nén. Cảm biến lực ren này có nhiều dải đo thực tế khác nhau: 0-0.5KN, 0-1KN, 0-1.5KN, 0-2KN, 0-3KN, 0-5KN. Người dùng có thể chọn dải đo lực kéo phù hợp tùy theo tình huống thực tế.
- Biến dạng nhỏ
- Tính ổn định lâu dài tốt
- Thép không gỉ
Ứng dụng của Cảm biến lực kéo ren trong đường ống NATUROLL SENSOR NF205
- Lắp ráp tự động
- Kiểm tra sản phẩm 3C
- Lắp ráp sản phẩm năng lượng mới
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 0,5, 1, 1,5, 2, 3, 5kN |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,20%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,10%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,10%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 700±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ4×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
