
Cảm biến lực phẳng siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF127
Cảm biến lực phẳng siêu nhỏ NF127 làm từ thép không gỉ, có 6 dải đo từ 0-500KG. Sử dụng cho kiểm tra sản phẩm, robot và đo lực kẹp. Độ chính xác cao, kích thước nhỏ, biến dạng nhỏ. Thông số kỹ thuật: Dung tích 10-500kg, công suất 1,5±10%mV/V, phi tuyến tính 0,5%FS. Kích thước cáp Φ3×3000mm.
Đặc trưng của Cảm biến lực phẳng siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF127
Cảm biến lực phẳng siêu nhỏ NF127 được làm bằng thép không gỉ. Cảm biến lực siêu nhỏ này có sáu dải đo, tương ứng là 0-10KG, 0-20KG, 0-50KG, 0-100KG, 0-200KG, 0-500KG. Cảm biến lực mặt bích siêu nhỏ này có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng.
- Kích thước nhỏ
-
Biến dạng nhỏ
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến lực phẳng siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF127
- Kiểm tra sản phẩm 3C
- Robot
- Đo lực kẹp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 10, 20, 50, 100, 200, 500kg |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,03 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,5%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,30%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,1%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,1%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 700±20Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ3×3000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
