
Cảm biến áp suất siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF110, công suất tải cao.
Đặc trưng của Cảm biến áp suất siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF110, công suất tải cao.
Cảm biến áp suất siêu nhỏ dạng nút bấm tải trọng cao NF110 phù hợp cho việc thử nghiệm phạm vi rộng hơn. Nút bấm tải trọng cao cung cấp các cảm biến tải trọng dạng nút bấm với sáu tùy chọn công suất, đo tải trọng nén từ 500N đến 20KN. Cảm biến áp suất mini này đo tải trọng trong các ứng dụng nén.
- Kích thước siêu nhỏ
-
Nút tải dung lượng cao
- Đáp ứng động tần số cao
Ứng dụng của Cảm biến áp suất siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF110, công suất tải cao.
- robot
- xét nghiệm y tế
- Lắp ráp sản phẩm năng lượng mới
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 500 kg, 1, 2, 3 tấn |
| Công suất định mức | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,2%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,2%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,1%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 700±10Ω |
| Trở kháng đầu ra | 700±10Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~15V |
| Sự phấn khích tột độ | 20V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | φ3×3000mm |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
