
Cảm biến lực vi mô độ chính xác cao, công suất thấp NATUROLL SENSOR NF107A
Cảm biến lực vi mô NF107A có độ chính xác cao, dải đo từ 0-1000N. Sử dụng để đo áp suất, phù hợp cho nhiều ứng dụng như kiểm tra công nghiệp, y tế và robot. Thông số kỹ thuật bao gồm dung tích, công suất, hiệu ứng nhiệt độ và kích thước cáp. Được làm từ thép không gỉ, kích thước nhỏ và chính xác cao.
Đặc trưng của Cảm biến lực vi mô độ chính xác cao, công suất thấp NATUROLL SENSOR NF107A
Cảm biến lực siêu nhỏ độ chính xác cao NF107A có năm dải đo, tương ứng là 0-50N, 0-100N, 0-200N, 0-500N, 0-1000N. Cảm biến lực siêu nhỏ này được sử dụng để đo áp suất. Bộ chuyển đổi mini này có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng, đặc biệt phổ biến để đo lực nén trong những nơi có không gian hạn chế.
- Kích thước nhỏ
-
Độ chính xác cao
- Dịch vụ tùy chỉnh
Ứng dụng của Cảm biến lực vi mô độ chính xác cao, công suất thấp NATUROLL SENSOR NF107A
- Kiểm tra công nghiệp
- Xét nghiệm y tế
- Robot
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 100, 200, 500, 1000N |
| Công suất định mức | 1,5 ± 20%mV/V |
| Số dư bằng không | ± 0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,50%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10 ℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10 ℃ |
| Trở kháng đầu vào | 800 ~ 1100Ω |
| Trở kháng đầu ra | 800 ~ 1100Ω |
| Cách nhiệt | ≥ 5000MΩ / 100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5 ~ 12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | - 10 ~ 60 ℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | - 20 ~ 80 ℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ2×3000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
