
Nút tải nhỏ 50, 100, 200, 300, 500, 1000N cảm biến lực NATUROLL SENSOR NF106
Cảm biến lực dạng nút bấm NF106 với mức lực 50-1000N, kích thước nhỏ (cao 7mm, đường kính 15mm), chính xác cao. Ứng dụng trong công nghiệp ô tô, tự động hóa. Thông số kỹ thuật: Dung tích 50-1000N, công suất 1,0±20%mV/V, phi tuyến tính 0,50%FS, hiện tượng trễ 0,20%FS. An toàn quá tải 150%FS.
Đặc trưng của Nút tải nhỏ 50, 100, 200, 300, 500, 1000N cảm biến lực NATUROLL SENSOR NF106
Cảm biến lực dạng nút bấm nhỏ NF106 với các mức lực 50, 100, 200, 300, 500, 1000N được thiết kế để đo lực nén. Nhờ kích thước nhỏ gọn chỉ cao 7mm và đường kính ngoài 15mm, cảm biến lực dạng nút bấm này có thể được sử dụng trong không gian hạn chế và chật hẹp.
- Kích thước nhỏ
-
Chiều cao thấp, biến dạng nhỏ
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Nút tải nhỏ 50, 100, 200, 300, 500, 1000N cảm biến lực NATUROLL SENSOR NF106
- Phát hiện kỹ thuật số 3C
- Lắp ráp dập khuôn ô tô
- Lắp ráp tự động
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 300, 500, 1000N |
| Công suất định mức | 1,0±20%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,03 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 800~1100Ω |
| Trở kháng đầu ra | 800~1100Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ2×3000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
