
Cảm biến áp suất mini NATUROLL SENSOR NF104
Cảm biến áp suất mini NATUROLL SENSOR NF104 dùng để đo lực nén lên đến 100kg. Với kích thước nhỏ, có thể sử dụng trong không gian chật hẹp. Độ chính xác cao, ứng dụng trong phát hiện kỹ thuật số, đo lường phân bổ tải và máy tự động. Thông số kỹ thuật: Dung tích 5-100kg, đầu ra 1,5±10%mV/V, rò rỉ ≤0,5%FS.
Đặc trưng của Cảm biến áp suất mini NATUROLL SENSOR NF104
Cảm biến áp suất mini NF104 được sử dụng trong ứng dụng đo lực nén. Cảm biến lực dạng nút bấm này có khả năng đo lực nén lên đến 100kg bằng công nghệ đo biến dạng. Nhờ kích thước nhỏ gọn, cảm biến lực thu nhỏ này có thể được sử dụng trong không gian chật hẹp.
- Kích thước siêu nhỏ
-
Thép không gỉ
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến áp suất mini NATUROLL SENSOR NF104
- Phát hiện kỹ thuật số 3C
- Đo lường phân bổ tải
- Máy tự động
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 5, 10, 20, 30, 100kg |
| Đầu ra đã trả về | 1,5±10%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Rò rỉ (30 phút) | ≤0,5%FS |
| Phi tuyến tính | ≤0,5%FS |
| Hiện tượng trễ | ≤0,5%FS |
| Khả năng lặp lại | ≤0,5%FS |
| Trở kháng đầu vào | 800~1100Ω |
| Trở kháng đầu ra | 800~1100Ω |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10°C |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10°C |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ/100V(DC) |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | '-10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | '-20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | φ3x3000mm |
| Cân nặng | 0,1kg |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
