
Cảm biến lực dạng nút nhấn siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103B
Cảm biến lực dạng nút nhấn siêu nhỏ NF103B có độ chính xác cao, phạm vi đo 50N-500N. Được làm bằng thép không gỉ, chống nước, dầu và ăn mòn. Sử dụng trong phát hiện kỹ thuật số, lắp ráp ô tô và kiểm tra công nghiệp. Thông số kỹ thuật: Dung tích 50-500N, công suất 1,5±15%mV/V, độ chính xác cao.
Đặc trưng của Cảm biến lực dạng nút nhấn siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103B
Cảm biến lực dạng nút bấm siêu nhỏ NF103B sử dụng nguyên lý của cảm biến biến dạng điện trở độ chính xác cao. Cảm biến lực thu nhỏ này có thể đáp ứng việc đo lực trong phạm vi 50N-500N. Cảm biến lực thu nhỏ được làm bằng thép không gỉ. Cảm biến lực dạng nút bấm được bịt kín, hàn chắc chắn, chống dầu, chống nước và chống ăn mòn, do đó cảm biến này có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng.
- Kích thước nhỏ
-
Tần số đáp ứng động cao
- Độ chính xác cao
Ứng dụng của Cảm biến lực dạng nút nhấn siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103B
- Phát hiện kỹ thuật số 3C
- Lắp ráp dập khuôn ô tô
- Kiểm tra công nghiệp
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 50, 100, 200, 300, 500N |
| Công suất định mức | 1,5±15%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,03 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 800~1100Ω |
| Trở kháng đầu ra | 800~1100Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5V |
| Sự phấn khích tột độ | 10V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 120%FS |
| Quá tải tối đa | 150%FS |
| Kích thước cáp | Φ2×3000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
