
Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103
Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NF103 có kích thước nhỏ, đo áp suất với 3 dải đo: 0-100N, 0-200N, 0-500N. Sử dụng trong không gian hạn chế, chính xác cao, và có thể áp dụng trong kiểm tra sản phẩm 3C, máy vặn vít tự động. Thông số kỹ thuật bao gồm công suất, hiệu ứng nhiệt độ và kích thước cáp.
Đặc trưng của Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103
Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NF103 được sử dụng để đo áp suất. Cảm biến lực siêu nhỏ này có kích thước nhỏ và có thể được sử dụng trong nhiều không gian hạn chế. Bộ chuyển đổi mini này cung cấp ba dải đo khác nhau để lựa chọn: 0-100N, 0-200N, 0-500N. Nhờ những ưu điểm này, cảm biến lực dạng nút siêu nhỏ có thể mang lại vô số khả năng ứng dụng.
- Cảm biến mini, độ chính xác cao
- Thép không gỉ
- Chiều cao thấp, biến dạng nhỏ
Ứng dụng của Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NATUROLL SENSOR NF103
- Kiểm tra sản phẩm 3C
- Máy vặn vít tự động
- Thiết bị tăng áp
Cảm biến lực nén dạng nút siêu nhỏ NF103
| Thông số kỹ thuật | Kỹ thuật |
| Dung tích | 100, 200, 500N |
| Công suất định mức | 1,5±15%mV/V |
| Số dư bằng không | ±0,05 mV/V |
| Phi tuyến tính | 0,50%FS |
| Hiện tượng trễ | 0,20%FS |
| Khả năng lặp lại | 0,20%FS |
| Ảnh hưởng của nhiệt độ lên đầu ra | 0,05%FS/10℃ |
| Hiệu ứng nhiệt độ ở mức không | 0,05%FS/10℃ |
| Trở kháng đầu vào | 800~1000Ω |
| Trở kháng đầu ra | 800~1000Ω |
| Cách nhiệt | ≥5000MΩ/100VDC |
| Kích thích được khuyến nghị | 5~12V |
| Sự phấn khích tột độ | 15V |
| Dải nhiệt độ bù | -10~60℃ |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20~80℃ |
| Quá tải an toàn | 150%FS |
| Quá tải tối đa | 200%FS |
| Kích thước cáp | Φ1.2×3000mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-ac.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.
